Genius-Fr-Games

ยินดีตอนรับ ชาว Genius-fr-games ทุกท่าน
ทีมงาน Genius ให้บริการ เกม ต่างๆ ให้แก่สมาชิกเว็ปบอร์ดทุกท่าน
หากมีข้อสงสัยอะไร ให้ ส่ง IM มาทาง Admin โดยตรง หรือ โพสถามได้ตลอด

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีตอนรับ ชาว Genius-fr-games ทุกท่าน
ทีมงาน Genius ให้บริการ เกม ต่างๆ ให้แก่สมาชิกเว็ปบอร์ดทุกท่าน
หากมีข้อสงสัยอะไร ให้ ส่ง IM มาทาง Admin โดยตรง หรือ โพสถามได้ตลอด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็ปบอร์ดเกมเถื่อน ทีมงาน Genius

เรื่อง คนติดตั้งไม่ได้นะคับ

nathapon1

เรื่อง คนติดตั้งไม่ได้นะคับ Empty เรื่อง คนติดตั้งไม่ได้นะคับ

ตั้งหัวข้อ  nathapon1 Thu Apr 21, 2011 10:48 am

สำหรับคนที่ติดตั้งไม่ได้นะคับ ผมมีวิธีติดตั้งอีกแบบ มาให้ คับ คลิ๊กขวาที่ตัวเกมส์นะคับ Hero เลือกแตกไฟล์นะคับ ของWinR จะเขียน ว่า เอ็กตร้าไฟล์คับ แล้วเราก็เลือก จะ ลงข้อมูลไว้ที่ไหน เท่า นี้ เรา ก็ เล่น เกมส์ได้แล้ว วิธีเล่น กดตัวเกมส์ ริงเนจ นะคับ แล้ว มัน จะมี หน้าต่างให้เรา เลือกประมาณ 4 ตัว เรา เลือก Connet นะ คับ ถึงจะเข้าเล่น เซิพ เราได้ สู้ๆ นะคับ

เวลาขณะนี้ Thu May 02, 2024 9:56 pm